Gối dành cho bé sơ sinh đến 2 tuổi.
Gòn tuyết cực kỳ mềm mại và êm ái.
Vỏ gối riêng dễ dàng vệ sinh cho bé.
Kích thước: 22×40 cm.
Chất liệu vải là cotton thun, rất thoáng mát cho trẻ.
Made in VN
Gối Cho Trẻ Sơ Sinh Vỏ Thun Kim Home Gòn Tuyết Siêu Mềm Cho Bé 0-12 tháng
65.000₫
45.500₫
XẢ KHO NGHỈ BÁNGiảm 30% tất cả sản phẩm mẹ và bé Trước ngày trả mặt bằng 21/5/2026
Khách TPHCM có thể đến trực tiếp shop: 7 Nguyễn Nghiêm, p.Hoà Thạnh, Q.Tân Phú, TPHCM để xem và mua hàng, Hotline: 0903245543
Thương hiệu: Kim Home
Mã: 21125
Danh mục: Gối cho em bé sơ sinh, Phụ kiện phòng ngủ cho bé
Sản phẩm tương tự
Phụ kiện phòng ngủ cho bé
Gối Lõm Cao Su chống móp đầu Hình Bán Nguyệt Có lỗ Thông Hơi Vỏ Màu Thêu HìnhTrẻ Sơ Sinh
41.300₫
Phụ kiện phòng ngủ cho bé
Nôi tre cho bé nằm võng chống cong lưng
VK-Nệm lót nôi tre CARA đặt võng Viet kids an toàn cho bé vải trơn màu nhiều size
77.000₫ – 94.500₫
Nôi tre cho bé nằm võng chống cong lưng
72.800₫ – 81.900₫
Phụ kiện phòng ngủ cho bé
77.700₫ – 159.600₫
Phụ kiện phòng ngủ cho bé
Gối lá đinh lăng cao cấp bella đủ size (Gối thảo dược cho bé sơ sinh chống mồ hôi trộm, giật mình)
36.400₫ – 52.500₫
Phụ kiện phòng ngủ cho bé
51.800₫
Phụ kiện phòng ngủ cho bé
46.900₫ – 48.300₫